Mọ́tò Ìṣiṣẹ́ IE1
Ìlànà ìpele
| Boṣewa | IEC60034-30 |
| Ìwọ̀n fírẹ́mù | 80-355 |
| Ìgbéjáde | 0.18kW-315kW |
| Kíláàsì ìṣiṣẹ́ dáadáa | IE1 |
| Fólítì/ìgbàgbogbo | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Ìpele ààbò | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kilasi idabobo/Iwọn otutu ti o ga | F/B |
| Àwọn ètò ìfipamọ́ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Iwọn otutu ayika | -15°C ~+40°C |
| Ọriniinitutu ibatan yẹ ki o kere ju 90% | |
| Gíga yẹ kí ó wà ní ìsàlẹ̀ ju ẹgbẹ̀rún mítà lọ lókè ìpele omi | |
| Ọ̀nà ìtútù | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Ojuse | S1 |
| Okùnfà iṣẹ́ | 1.0 |
Ìwífún nípa Àṣẹ
● Àkójọ ìwé yìí wà fún ìwífún olùlò nìkan. A tọrọ àforíjì fún àìfúnni ní ìkìlọ̀ ṣáájú nípa ìyípadà ọjà kankan.
● Nígbà tí o bá ń pàṣẹ, jọ̀wọ́ sọ irú mọ́tò náà, agbára, fólítì, iyàrá, ìpele ìdáàbòbò, ìpele ààbò, ọ̀nà ìfipamọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
● A le ṣe apẹrẹ ati ṣe awọn mọto pataki si awọn ibeere alabara gẹgẹbi atẹle
1. folti pataki, igbohunsafẹfẹ ati agbara
2. awọn kilasi idabobo pataki ati aabo
3. pẹ̀lú àpótí ìtẹ̀sí ọwọ́ òsì, àwọn ìparí ọ̀pá méjì àti àwọn ọ̀pá pàtàkì
4. Àwọn mọ́tò ìgbóná gíga tàbí àwọn ẹ̀rọ ìgbóná kékeré.
5. Gíga gíga tàbí lílo níta gbangba
6. Agbara giga tabi awọn ifosiwewe iṣẹ pataki
7. pẹ̀lú ìgbóná, àwọn béárì tàbí àwọn ìyípo PT100, PTC, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
8. pẹ̀lú encoder, àwọn bearings tí a yà sọ́tọ̀ tàbí ìkọ́lé bearings tí a yà sọ́tọ̀
9. Àwọn ohun tí a nílò mìíràn.









