Mọ́tò Ìṣiṣẹ́ IE2
Ìlànà ìpele
| Boṣewa | IEC60034-30 |
| Ìwọ̀n fírẹ́mù | 80-355 |
| Ìgbéjáde | 0.18kW-355kW |
| Kíláàsì ìṣiṣẹ́ dáadáa | IE2 |
| Fólítì/ìgbàgbogbo | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Ìpele ààbò | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kilasi idabobo/Iwọn otutu ti o ga | F\B |
| Àwọn ètò ìfipamọ́ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Iwọn otutu ayika | -15°C -+40°C |
| Ọriniinitutu ibatan yẹ ki o kere ju 90% | |
| Gíga yẹ kí ó wà ní ìsàlẹ̀ ju ẹgbẹ̀rún mítà lọ lókè ìpele omi | |
| Ọ̀nà Ìtútù | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Ojuse | S1 |
| Okùnfà iṣẹ́ | 1.0 |
Ohun èlò ìṣelọ́pọ́
Ìlànà Pípàṣẹ
● Àkójọ ìwé yìí wà fún ìtọ́kasí àwọn oníbàárà nìkan. Jọ̀wọ́ ẹ má ṣe gbà mí láyè pé tí àyípadà bá ṣẹlẹ̀ sí ọjà náà, a kò ní ṣe àfikún àkọsílẹ̀ ṣáájú.
● Nígbà tí o bá ń pàṣẹ, jọ̀wọ́ kíyèsí àwọn ìwífún àṣẹ náà, bí agbára, fólítì, iyàrá, ìpele ìdáàbòbò, irú ìfisílé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ti àwòṣe mọ́tò náà.
● A le lọ fun apẹrẹ aṣa ati iṣelọpọ awọn ọja ọkọ ayọkẹlẹ pataki gẹgẹbi awọn ibeere rẹ.
1. Awọn folti pataki, awọn igbohunsafẹfẹ ati awọn agbara.
2. Kilasi idabobo pataki ati kilasi aabo;
3. Apá òsì pẹ̀lú àpótí ìsopọ̀, òpin ọ̀pá méjì àti ọ̀pá pàtàkì;
4. Àwọn mọ́tò iwọn otutu gíga tàbí àwọn mọ́tò iwọn otutu kékeré;
5. Ní lílo ilẹ̀ gíga tàbí níta gbangba.
6. Agbara giga tabi ifosiwewe iṣẹ pataki.
7. Pẹlu awọn ohun elo gbigbona, awọn bearings tabi awọn iyipo ti PT100, PTC, ati bẹbẹ lọ.
8. Pẹ̀lú encoder, bearing tí a ti sọ di mímọ́, tàbí ìkọ́lé bearing tí a ti sọ di mímọ́.
9. Àwọn ohun tí a nílò mìíràn.









