Awọn mọto YVF Converter-Fed
Àwọn mọ́tò YVF series ń lo ìṣètò rotor squirrel-cage, tí a ti ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ pẹ̀lú ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ axial-flow tí ó yà sọ́tọ̀ láti rí i dájú pé ó ní ipa ìtútù tó dára ní iyàrá tó yàtọ̀ síra.
Ìlànà ìpele
| Ìwọ̀n fírẹ́mù | 80-355 |
| Ìgbéjáde | 0.75kW-355kW |
| Fólítì/ìgbàgbogbo | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Agbègbè ìṣiṣẹ́ fún agbára ìdúróṣinṣin & Agbègbè ìṣiṣẹ́ fún agbára ìdúróṣinṣin | 5-50Hz & 50-100Hz |
| Ìpele ààbò | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kilasi idabobo/Iwọn otutu ti o ga | F/B |
| Àwọn ètò ìfipamọ́ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Iwọn otutu ayika | -15°C ~+40°C |
| Ọriniinitutu ibatan yẹ ki o kere ju 90% | |
| Gíga yẹ kí ó wà ní ìsàlẹ̀ ju 1000 m lọ lókè ipele omi. | |
| Ọ̀nà ìtútù | IC416 |
| Ojuse | S1 |
| Okùnfà iṣẹ́ | 1.0 |
Ìwífún nípa Àṣẹ
● Àkójọ yìí jẹ́ ìtọ́kasí fún àwọn olùlò nìkan. Jọ̀wọ́ dáríjì wọ́n tí ìyípadà ọjà kò bá ní ṣe àfikún pàtó ṣáájú. Àkójọ yìí jẹ́ ìtọ́kasí fún àwọn olùlò nìkan. Jọ̀wọ́ dáríjì wọ́n tí ìyípadà ọjà kò bá ní ṣe àfikún pàtó ṣáájú.
● Jọ̀wọ́ kíyèsí àwọn ìwífún tí a fún ní àyẹ̀wò nígbà tí o bá ń pàṣẹ, gẹ́gẹ́ bí irú mọ́tò, agbára, fólẹ́ẹ̀tì, iyàrá, ìpele ìdáàbòbò, ìpele ìdáàbòbò, irú ìfisopọ̀ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
● A le ṣe apẹrẹ ati ṣe awọn mọto pataki gẹgẹbi atẹle gẹgẹbi ibeere ti alabara:
1. folti pataki, igbohunsafẹfẹ ati agbara;
2. kilasi idabobo pataki ati kilasi aabo;
3. pẹ̀lú àpótí ìtẹ̀sí ní apá òsì, àwọn òpin ọ̀pá méjì àti ọ̀pá pàtàkì;
4. mọ́tò iwọn otutu giga tabi mọ́tò iwọn otutu kekere;
5. a lo o lori pẹtẹlẹ tabi ita gbangba;
6. agbara giga tabi ifosiwewe iṣẹ pataki;
7. pẹlu ohun ti ngbona, PT100 fun awọn bearings tabi winding, PTC ati bẹẹbẹ lọ;
8. pẹ̀lú encoder, àwọn bearings tí a ti sọ di mímọ́, tàbí ìṣètò bearings tí a ti sọ di mímọ́;
9. pẹ̀lú àwọn ohun tí a nílò fún àwọn ẹlòmíràn.








