Awọn mọto omi YH
Àwọn mọ́tò YH jara jẹ́ mọ́tò ìfàfẹ́ tí a ti dì mọ́ pátápátá tí a ti dì mọ́tò ìfàfẹ́ onípele mẹ́ta tí a kò fi bẹ́ẹ̀ yípadà fún lílo nínú omi.
Ìlànà ìpele
| Ìwọ̀n fírẹ́mù | 80-355 |
| Ìgbéjáde | 0.75kW-315kW |
| Fólítì/ìgbàgbogbo | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Ìpele ààbò | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kilasi idabobo/Iwọn otutu ti o ga | F/B |
| Àwọn ètò ìfipamọ́ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Iwọn otutu ayika | 0°C ~+45°C |
| Ọriniinitutu ibatan yẹ ki o kere ju 90% | |
| Ọ̀nà ìtútù | IC411,IC416,IC418,IC410 |
| Ojuse | S1 |
| Okùnfà iṣẹ́ | 1.0 |
Ìwífún nípa Àṣẹ
● Àkójọ yìí jẹ́ ìtọ́kasí fún àwọn olùlò nìkan. Jọ̀wọ́ dáríjì wọ́n tí ìyípadà ọjà kò bá ní ṣe àfikún pàtó ṣáájú. Àkójọ yìí jẹ́ ìtọ́kasí fún àwọn olùlò nìkan. Jọ̀wọ́ dáríjì wọ́n tí ìyípadà ọjà kò bá ní ṣe àfikún pàtó ṣáájú.
● Jọ̀wọ́ kíyèsí àwọn ìwífún tí a fún ní àyẹ̀wò nígbà tí o bá ń pàṣẹ, gẹ́gẹ́ bí irú mọ́tò, agbára, fólẹ́ẹ̀tì, iyàrá, ìpele ìdáàbòbò, ìpele ìdáàbòbò, irú ìfisopọ̀ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
● A le ṣe apẹrẹ ati ṣe awọn mọto pataki gẹgẹbi atẹle gẹgẹbi ibeere ti alabara:
1. folti pataki, igbohunsafẹfẹ ati agbara;
2. kilasi idabobo pataki ati kilasi aabo;
3. pẹ̀lú àpótí ìtẹ̀sí ní apá òsì, àwọn òpin ọ̀pá méjì àti ọ̀pá pàtàkì;
4. mọ́tò iwọn otutu giga tabi mọ́tò iwọn otutu kekere;
5. a lo o lori pẹtẹlẹ tabi ita gbangba;
6. agbara giga tabi ifosiwewe iṣẹ pataki;
7. pẹlu ohun ti ngbona, PT100 fun awọn bearings tabi winding, PTC ati bẹẹbẹ lọ;
8. pẹ̀lú encoder, àwọn bearings tí a ti sọ di mímọ́, tàbí ìṣètò bearings tí a ti sọ di mímọ́;
9. pẹ̀lú àwọn ohun tí a nílò fún àwọn ẹlòmíràn.
Àwọn ohun èlò ìlò
A ní ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣelọ́pọ́ tó ga jùlọ, a sì ń lépa àwọn ọjà tuntun. Ní àkókò kan náà, iṣẹ́ rere náà ti mú kí orúkọ rere náà pọ̀ sí i. A gbàgbọ́ pé níwọ̀n ìgbà tí o bá lóye ọjà wa, o gbọ́dọ̀ fẹ́ láti di alábáṣiṣẹpọ̀ pẹ̀lú wa. A ń retí ìbéèrè rẹ.








